Skip to content
  • Vinhomes Sài Gòn Park
  • Vinhomes Green Paradise
  • Vinhomes Green City
  • Tin Tức
  • Menu
Cao Tốc Hà Nội – Hải Phòng Đề Xuất Mở Rộng Lên 10 Làn Xe: Cú Hích Hạ Tầng Mới Cho Vinhomes Global Gate Hạ Long

Việc Tổng công ty Phát triển hạ tầng và Đầu tư tài chính Việt Nam

Metro Bến Thành – Cần Giờ Và Làn Sóng Tái Định Giá Bất Động Sản Biển: Vinhomes Green Paradise Hưởng Lợi Ra Sao?

Việc tuyến metro Bến Thành – Cần Giờ chính thức được khởi động đã mở

Cầu Cần Giờ Và Phú Mỹ 2 Được Thông Qua – Tạo Lực Đẩy Chiến Lược Cho Vinhomes Green Paradise

Tại kỳ họp chuyên đề cuối tháng 12, HĐND TP.HCM đã thông qua hai nghị

Công Viên Công Cộng Tuần Châu: Trục Xanh Chiến Lược Định Hình Không Gian Đô Thị Mới Phía Tây Hạ Long

Trong bối cảnh Quảng Ninh đang đẩy mạnh chiến lược phát triển đô thị theo

Vinhomes Tân Mỹ Gần 1.000 Ha: Đại Đô Thị Sinh Thái Tây Bắc Tp.Hcm Đang Hoàn Thiện Các Bước Pháp Lý

Liên danh các doanh nghiệp thuộc hệ sinh thái Vinhomes vừa được chấp thuận triển

Cần Thơ Duyệt Nhiệm Vụ Quy Hoạch Siêu Đô Thị Du Lịch Nghỉ Dưỡng Mekong Hơn 6 Tỷ USD

UBND TP. Cần Thơ vừa chính thức phê duyệt nhiệm vụ quy hoạch phân khu

Mẫu nhà phố cổ điển Vinhomes Green Paradise 2
Cho Thuê Shophouse Vinhomes Green Paradise

Trong bối cảnh Cần Giờ đang được định hướng trở thành cực tăng trưởng mới

Phối cảnh biệt thự phân khu Vịnh Tiên Vinhomes Green Paradise
Cho Thuê Biệt Thự Vinhomes Green Paradise

Xu hướng nghỉ dưỡng sinh thái ven đô đang mở ra nhiều cơ hội cho

Cho Thuê Homestay/Airbnb Vinhomes Green Paradise

Xu hướng lưu trú gắn với nghỉ dưỡng sinh thái và dịch chuyển không gian

Hạ Tầng Mở Lối Phát Triển Đô Thị Biển: Vinhomes Green Paradise Và Bước Chuyển Mình Của Cần Giờ

Cần Giờ, vùng đất từng được xem là “ốc đảo xanh” của thành phố, đang

  • 1
  • …
  • 67
  • 68
  • 69
  • 70
  • 71
  • 72
  • 73
  • …
  • 121

WEBSITE THÔNG TIN DỰ ÁN CỦA BAM

BAM – Đơn vị phân phối chính thức Vinhomes

logo Vinhomes

Địa Chỉ Khu Đô Thị Vinhomes Grand Park, Thành Phố Thủ Đức, TPHCM
Hotline  092.1900.000
Email  admin@vinhome.com.vn
Website www.vinhome.com.vn

Lưu ý: Thông tin, hình ảnh, các tiện ích trên website chỉ mang tính chất tương đối và có thể được điều chỉnh theo quyết định của Chủ đầu tư tại từng thời điểm đảm bảo phù hợp quy hoạch và thực tế thi công Dự án. Các thông tin, cam kết chính thức sẽ được quy định cụ thể tại Hợp đồng mua bán. Việc quản lý, vận hành và kinh doanh của khu đô thị sẽ theo quy định của Ban quản lý.

Tiện ích ứng dụng thông minh Vinhomes

Tiện ích phần mềm thông minh Vinhomes sẵn sàng trên các nền tảng di động phổ biển. Tất cả các nhu cầu đã được gói gọn trong một công cụ để giúp cuộc sống của bạn tại Vinhomes trở nên thuận tiện nhất có thể. Từ việc đăng ký dịch vụ, cho đến giao tiếp với ban quản lý / bộ phận Chăm sóc khách hàng. Tất cả trong một!

Khu đô thị Vinhomes Green Paradise Cần Giờ

  • Vinhomes
  • Vinhomes Sài Gòn Park
  • Vinhomes Green Paradise
  • Vinhomes Green City
  • Tin Tức



    Trực tiếp từ Chủ đầu tư

    Nhận Bảng Giá Mới Nhất

    Nhận thông tin chính thức trực tiếp từ chuyên viên Vinhomes.

    Thông tin được bảo mật tuyệt đối.


      Nhận bảng tính dòng tiền 36 tháng dành riêng cho nhà đầu tư

      Phương án thanh toán theo tiến độ thực tế — tính trên chính số vốn tự có của bạn.

      • Bảng giá & chính sách ưu đãi đợt 1 từ Chủ đầu tư

      • Hồ sơ pháp lý 1/500 & bản đồ quy hoạch hạ tầng mới nhất

      • Chuyên viên Chủ đầu tư tư vấn dòng tiền 1-1

      Đăng ký thông tin ngay

      Thông tin được bảo mật tuyệt đối - chúng tôi không gọi điện spam.

      ~20năm uy tín CĐT1/500pháp lý minh bạch1-1chuyên viên đồng hành

      XEM MẶT BẰNG 360°
      Biểu tượng tải xuống bảng giá VinhomesBáo Giá
      Biểu tượng liên hệ qua ZaloZalo
      Biểu tượng gọi điện tư vấn VinhomesTư Vấn